Ƙwararrun Na'urorin Ƙwararrun Magunguna

Shekaru 13 Ƙwarewar Ƙwarewar Masana'antu
  • info@medke.com
  • 86-755-23463462

Ta yaya na'urori masu auna firikwensin ke taka rawa a aikin injin iska?

Gajiyawar faɗakarwa na iya yin mummunar tasiri na tunani akan tunanin likitocin.Nazarin ya nuna cewa kashi 72% zuwa 99% na faɗakarwar karya ce, wanda ke haifar da gajiyawar faɗakarwa.Gajiwar faɗakarwa yana faruwa lokacin da likitoci sukan ci karo da faɗakarwa yayin kulawa da haƙuri kuma suna ƙara rashin jin daɗi a gare su, yin ƙasa da yuwuwar aiki a lokuta masu mahimmanci.Wannan ƙimar ƙimar ƙarya tana da ban mamaki, kuma yana iya bayyana dalilin da yasa muke samun sautin faɗakarwa iri ɗaya akan wayarku ya zama ƙasa da tasiri wajen tada ku kowace safiya.

Bayan mun dubaSensor oxygen,mun dawo faɗakarwa gajiya.Na'urori masu auna iskar oxygen suna ba da damar likitoci su fahimci yawan isar da iskar oxygen ga majiyyaci yayin samun iska, hana hypoxia, hypoxemia, ko gubar iskar oxygen.Na'urar firikwensin iskar oxygen yana ɗaya daga cikin na'urar "lokacin da kuke buƙatar shi don yin aiki, yakamata ya yi aiki".

Oxygen Sensor

A mafi kyau, mummunan firikwensin oxygen shine canji mai sauri ga ma'aikatan jinya ko masu kwantar da hankali na numfashi da masu ilimin halitta.A cikin mafi munin yanayi, zai iya haifar da sakamakon da ba a so - abin takaici, waɗannan ba a taɓa jin su ba.

Akwai nau'ikan na'urori masu auna iskar oxygen na likitanci daban-daban, mafi yawanci shine kwayar galvanic tare da electrolyte tare da cathode da anode;yana amsawa tare da ɗan ƙaramin iskar oxygen da ke gudana ta cikin injin iska, yana samar da fitarwar lantarki daidai da adadin iskar oxygen (duba a nan ka'idar aiki).Sauran fasahohin don gano iskar oxygen a cikin aikace-aikacen likita na iya amfani da fasahar paramagnetic ko ultrasonic, kowannensu yana da fa'ida da rashin amfaninsa kuma yana iya zama babban zaɓi don aikace-aikacen ɗaya amma ba wani ba.Tabbas, na'urori masu auna firikwensin gani da na'urori masu auna sigina na lantarki suna waje da iyakar wannan batu lokacin da kuka kalli sauran aikace-aikacen masana'antu kamar na'urorin sarrafa motoci ko narkar da iskar oxygen.

Tare da ƙira da kera na'urori masu yawa na iska da kayan aikin likita da kuma amfani da jiyya daban-daban, buƙatar iskar oxygen ta kasance iri ɗaya.Ko da wane irin magani kuke la'akari, na'urori masu auna iskar oxygen koyaushe suna da mahimmanci don ƙyale likitocin su kula da mahimman bayanai.Wannan bayanan yana da mahimmanci don haka likitocin za su iya yanke shawara ko za su ƙara ko rage adadin iskar oxygen da aka kawo wa mai haƙuri.Dangane da halin da ake ciki, mai haƙuri na iya buƙatar 100% oxygen, ko kuma suna iya buƙatar ƙananan oxygen;Abu mai mahimmanci shine cewa bukatun oxygen na iya canzawa a kowane lokaci.Yarjejeniyar yaye (mafi kyawun ƙa'idodin aiki da aka tsara don sannu a hankali yaye marasa lafiya daga iskar injina) sun zama ruwan dare wanda likitocin na iya samun wahalar ba da kulawa mafi kyau ba tare da sanin adadin iskar oxygen da ake bayarwa ba.


Lokacin aikawa: Agusta-16-2022